วันที่ ๕ กันยายน ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ฝ่ายบกครอง ดูแลการย้ายชื่อบุคคลเข้าทะเบียนบ้านของประชาชนพร้อมสมาชิกครอบครัว รวม ๑๐ ราย งานทะเบียนฯ ได้ดำเนินการเรียบร้อย พร้อมนี้ได้แนะนำให้ประชาชนนำหลักฐานติดต่อกองสวัสดิการเพื่อเปลี่ยนข้อมูลการรับเงินผู้สูงอายุต่อไป
![2fdd07430bec2960d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/05/2fdd07430bec2960d.jpg)
![30864f5cb8314e611.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/05/30864f5cb8314e611.jpg)