วันที่ ๒๔ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย นายเกรียงไกร ไหลหลั่ง สมาชิกสภาเทศบาล เขต ๒ ร่วมพบปะและให้กำลังใจ และเป็นตัวแทนมอบอุปกรณ์ เครื่องวันความดัน เครื่องเจาะน้ำตาล เครื่องวัดอุณหภูมิคัดกรองโควิต และอุปกรณ์การออกกำลังกาย ในโครงการอบรมให้ความรู้ส่งเสริมสุขภาพการออกกำลังกายผู้สูงอายุ และโครงการตรวจคัดกรองเบาหวานความดันโลหิต ชุมชนศรีมุกดาหาร ๑ โดยมีเจ้าหน้าที่กองทุนหลักประกันสุขภาพร่วมจัดกิจกรรมในครั้งนี้
![2c16f94f1a97c1b88.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/25/2c16f94f1a97c1b88.jpg)
![3-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/25/3-2.jpg)
![3d06e462485afa50a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/25/3d06e462485afa50a.jpg)