วันที่ ๒๐ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมหัวหน้าส่วนการงาน นำเจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันฯ และสมาชิก อปพร.ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากองค์การบริหารส่วนตำบลบรบือ จ.มหาสารคาม เข้าศึกษาดูงานด้านการบริหารศูนย์ อปพร.และการจัดการด้านการดูแลความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของประชาชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![IMG_2255.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2255.jpg)
![IMG_2256.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2256.jpg)
![IMG_2254.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2254.jpg)
![IMG_2258.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/20/IMG_2258.jpg)