วันที่ ๑๙ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๖.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล และพนักงานเทศบาล พนักงานจ้างเทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมตักบาตร กิจกรรมจริยธรรมทำบุญตักบาตร โครงการพัฒนาบุคลากร ปีงบประมาณ ๒๕๖๕ ณ วัดศรีบุญเรือง
![C1125121-7CB8-48D6-AE09-4C6ACF9DB1C8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/C1125121-7CB8-48D6-AE09-4C6ACF9DB1C8.jpg)
![0F9A44D3-C239-4EB2-83E4-943E1BF7EDBF.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/0F9A44D3-C239-4EB2-83E4-943E1BF7EDBF.jpg)
![46492539-8632-4324-BFDC-516C7206BCED.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/19/46492539-8632-4324-BFDC-516C7206BCED.jpg)