วันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทสมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีมอบเงินสนับสนุนจากกองทุนหลักประกันสุขภาพ เทศบาลเมืองมุกดาหาร ปีงบประมาณ ๒๕๖๕ โดยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี และหัวหน้าส่วนการงานเข้าร่วมพิธีในวันนี้ ซึ่งเงินสนับสนุนได้มอบให้กับหน่วยงาน ชุมชน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ชมรม และภาคีเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง เพื่อดำเนินโครงการด้านสาธารณสุขและการสร้างหลักประกันสุขภาพ
![2a6856e3b3218b896.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/2a6856e3b3218b896.jpg)
![304062c2ea3bdf480.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/304062c2ea3bdf480.jpg)
![2-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/2-2.jpg)
![2-3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/2-3.jpg)
![2-5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/2-5.jpg)
![2-4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/2-4.jpg)
![5bb9ec38bb8151826.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/5bb9ec38bb8151826.jpg)