วันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ สั่งการให้ งานรักษาความสะอาด ร่วมกับ กองช่าง พัฒนา ทำความสะอาด เก็บขยะ และตัดหญ้าบริเวณไหล่ทาง ชุมชนแก่นศิลานาลมโชย เพื่อความสะอาดและความเป็นระเบียบเรียบร้อยสวยงาม โดยมี ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ ร่วมให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ในการปฏิบัติงาน
![5085b54a25661b873.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/5085b54a25661b873.jpg)
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/1.jpg)
![356135ce3ab16604e.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/356135ce3ab16604e.jpg)
![2f174fc247a47cbb5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/11/2f174fc247a47cbb5.jpg)