วันที่ ๕ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมหัวหน้าส่วนการบริหารและหหัวหน้าส่วนการงาน ร่วมแสดงความยินดีกับโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) ในกิจกรรมการแห่อัญเชิญถ้วยพระราชทาน จากการส่งผลงานเข้าร่วมประกวดบรรเลงดนตรีไทยศรทอง ได้รับรางวัลชนะเลิศจะเข้ ระดับมัธยมศึกษา ได้รับรางวัลถ้วยพระราชทานจากสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี และส่งทีมหุ่นยนต์เข้าร่วมการแข่งขันหุ่นยนต์ยุวชนชิงแชมป์ประเทศไทย ได้รับรางวัลชนะเลิศ ได้รางวัลถ้วยพระราชทานจากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี
![111.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/111.jpg)
![222.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/222.jpg)
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/1.jpg)
![7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/7.jpg)
![156819.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/156819.jpg)
![6b7a1e181ab66cd8b.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/6b7a1e181ab66cd8b.jpg)