วันที่ ๕ สิงหาคม ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี ลงเยี่ยมการดำเนินงาน พร้อมให้กำลังใจเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม คณะกรรมการชุมชนรวมทั้ง อสม. ชุมชนร่วมพัฒนาศรีมงคล ในการ ขับเคลื่อนงานการจัดทำแผน พร้อมจัดเก็บข้อมูล Thai QM เพิ่มเติม ณ ชุมชนร่วมพัฒนาศรีมงคล ซึ่งก่อนหน้านี้ นักพัฒนาชุมชน พร้อมเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ได้ลงพื้นที่ชี้แจงการจัดทำแผนชุมชน ณ ชุมชนศรีมงคลเหนือ ในวันที่ ๔ สิงหาคม ๒๕๖๕ ที่ผ่านมา
![308253.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/308253.jpg)
![2cd04a5360fa30cff.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/2cd04a5360fa30cff.jpg)
![1caccc059ae0c554d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/1caccc059ae0c554d.jpg)
![46f51ece2c8474976.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/46f51ece2c8474976.jpg)
![563cd89b4d9ff5d37.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/05/563cd89b4d9ff5d37.jpg)