วันที่ ๔ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน ร่วมกิจกรรมการประชุมผู้ปกครองนักเรียน มอบเครื่องแบบและอุปกรณ์การเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง
![290f67a8b1f773cbd.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/290f67a8b1f773cbd.jpg)
![3.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/3.1.jpg)
![4afebaf31c97ddd9d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/4afebaf31c97ddd9d.jpg)
![578492c4042b4ad7d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/578492c4042b4ad7d.jpg)
![651748f42bddcff59.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/651748f42bddcff59.jpg)