วันที่ ๔ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน ร่วมกิจกรรมการประชุมผู้ปกครองนักเรียน มอบเครื่องแบบและอุปกรณ์การเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์ ณ ศาลาการเปรียญ วัดบรรพตมโนรมย์
![27f4c26997b97090e.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/27f4c26997b97090e.jpg)
![3e0fd63b5f1daf096.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/3e0fd63b5f1daf096.jpg)
![4f41f6ae109d722ba.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/4f41f6ae109d722ba.jpg)
![5cc68d74410aeeb55.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/04/5cc68d74410aeeb55.jpg)