วันที่ ๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมหัวหน้าส่วนการงาน ร่วมต้อนรับคณะจากองค์การบริหารส่วนตำบลโพนงาม อ.คำชะอี จ.มุกดาหาร ที่ได้มาร่วมส่งบุคลากรทางการศึกษา คุณครูชญาภา เสียงเพราะ ซึ่งย้ายจากศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลโพนงาม สู่ศูนย์เด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘) ณ ห้องประชุมสภา ชั้น ๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/01/2.1.jpg)
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/01/2.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/01/5.jpg)
![6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/08/01/6.jpg)