วันที่ ๒๐ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๖.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ ร่วมกิจกรรมกีฬาและนันทนาการ การแข่งขันกีฬาวิ่งผลัดแก้วมุกดาสามัคคี ประจำปี ๒๕๖๕ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร พร้อมนำเจ้าหน้าที่เทศกิจบูรณาการร่วมกับเจ้าหน้าที่ตำรวจจราจร สภ.เมืองมุกดาหาร ปฏิบัติหน้าที่อำนวยความสะดวกด้านการจราจรของกิจกรรมในครั้งนี้
![135391.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/21/135391.jpg)
![266640.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/21/266640.jpg)
![266641.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/21/266641.jpg)