วันที่ ๑๑ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๑.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณฺธานนท์ มอบหมาย นายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาล พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนการงาน ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จาองค์การบริหารส่วนตำบลหนองสาหร่าย อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา เข้าศึกษาดูงานและรับฟังการบรรยาย เรื่อง การบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![1c6071eec747b6374.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/11/1c6071eec747b6374.jpg)
![2a1e4abc8476a20a3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/11/2a1e4abc8476a20a3.jpg)
![3a0a613698650223d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/11/3a0a613698650223d.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/11/4.jpg)
![5c9cd9fb0b62bd175.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/11/5c9cd9fb0b62bd175.jpg)
![6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/11/6.jpg)