วันที่ ๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานน์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมหัวหน้าส่วนการงาน ให้การต้อนคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลบ้านยาง อำเภอเสาไห้ จังหวัดสระบุรี ศึกษาดูงานการบริหารจัดการขยะมูลฝอยเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![2dc4b4d310f3d7a93.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/2dc4b4d310f3d7a93.jpg)
![3.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/3.1.jpg)
![3b3bb93fd29ebb51a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/3b3bb93fd29ebb51a.jpg)
![536f22e36644a1948.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/536f22e36644a1948.jpg)