วันที่ ๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ มอบหมาย นางพรชรวรรณ จันทรสาขา รองนนายกเทศมนตรีฯ พร้อมด้วย จ.ส.ต.ธนพล ภัทรธนบูรณ์ นายเกรียงไกร ไหลหลั่ง สมาชิกสภาเทศบาล นำเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลเมืองมุกดาหาร ลงช่วยดำเนินกิจกรรม ให้ความรู้ด้านสุขภาพ ส่งเสริมสุขภาพการออกกำลังกาย และส่งเสริมกิจกรรมนันทนาการ ให้กับผู้สูงอายุ ชมรมผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี ณ วัดหลักสอง อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![298978.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/298978.jpg)
![2fe9c24f9335151b3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/2fe9c24f9335151b3.jpg)
![4d2f9df59ee606e1a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/4d2f9df59ee606e1a.jpg)
![5e89adb2121fc2936.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/5e89adb2121fc2936.jpg)
![298980.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/298980.jpg)