วันที่ ๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารและประธานสันนิบาตเทศบาลจังหวัดมุกดาหาร นัดประชุมสันนิบาตเทศบาลจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ ๑/๒๕๖๕การประชุมสันนิบาตเทศบาลจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ ๒/๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น 3 สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__3350609.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/S__3350609.jpg)
![S__3350610.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/08/S__3350610.jpg)