วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๕ กกต. เทศบาลเมืองมุกดาหาร และ กกต. จังหวัดมุกดาหาร ดำเนินการรับสมัครรับเลือกตั้ง สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เขตเลือกตั้งที่ ๓ (กรณีแทนตำแหน่งที่ว่าง) เป็นวันแรก ตั้งแต่เวลา ๐๘.๓๐ – ๑๖.๓๐ น. ณ ห้องประชุมเทศบาล ชั้น ๒ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![21ba4dbb001c8354c.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/21ba4dbb001c8354c.jpg)
![3d493c46754218d14.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/3d493c46754218d14.jpg)
![41034154317aed1ad.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/41034154317aed1ad.jpg)
![51104a5c36300c756.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/51104a5c36300c756.jpg)
มีผู้มายื่นใบสมัครรับเลือกตั้ง สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เขต ๓ จำนวน ๑ ราย ดังนี้
![65_page-0001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/04/65_page-0001.jpg)