วันที่ ๑ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร พร้อมด้วย ประธานสภา หัวหน้าส่วนการบริหาร คณะกรรมการสถานศึกษา และคณะครู ร่วมพบปะผู้ปกครองนักเรียน ในการประชุมผู้ปกครอง โรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต) ตามโครงการสนับสนุนค่าใช้จ่ายในการจัดการศึกษาตั้งแต่ชั้นอนุบาลจนจบการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต)
![100906cff1f55a321.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/01/100906cff1f55a321.jpg)
![2.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/01/2.1.jpg)
![4756f5c6f60676ffe.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/01/4756f5c6f60676ffe.jpg)
![2e7c4f0ff2668b389.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/01/2e7c4f0ff2668b389.jpg)
![376acc6be61e9f37e.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/07/01/376acc6be61e9f37e.jpg)