เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ สั่งการให้ กองช่าง ดูแลความสะอาดสวนสุขภาพ(สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติฯ) สวนสาธารณะหนองเม็ก สวนสาธารณะนาโป อย่างสม่ำเสมอ เพื่อรักษาความสะอาดและสร้างบรรยากาศที่ดีให้กับผู้ใช้บริการ รวมทั้งแก้ไขปัญหารากไม้ที่เติบโตดันทางเท้าจนเกิดความเสียหายและปัญหาท่อน้ำรั่วในพื้นที่สวนสุขภาพ ตามคำร้องเรียนของประชาชน เพื่อป้องกันการเกิดอันตรายกับผู้ใช้บริการสวนสาธารณะ
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/1.jpg)
![2-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/2-2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/3.jpg)
![5-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/5-2.jpg)
![5.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/5.1.jpg)