วันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ ส่งเจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เข้าร่วมโครงการ Search & Rescue การค้นหาและช่วยเหลือผู้ประสบภัยทางน้ำ EP.1 ณ กองบังคับการ สถานีเรือมุกดาหาร เพื่อฝึกซ้อมและเตรียมพร้อมสำหรับสถานการณ์ฉุกเฉินทางน้้ำ โดยได้รับความอนุเคราะห์ทีมวิทยากรจาก หน่วย ZEAL กองทัพเรือ ทีมกู้ชีพโรงพยาบาลมุกดาหาร และมูลนิธิการกุศลมุกดาหาร
![2.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/2.1.jpg)
![3.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/3.1.jpg)
![2c3a0e949c73fa4ab.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/2c3a0e949c73fa4ab.jpg)
![456ad25bfddfdef8a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/456ad25bfddfdef8a.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/29/5.jpg)