วันที่ ๑๗ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๕.๓๐ น. นางสุวรรณณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพัชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการงาน ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการชุมชน จากเทศบาลเมืองนครนายก จ.นครนายก ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/001.jpg)
![01.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/01.1.jpg)
![1ed29f4b9200c16ce.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/1ed29f4b9200c16ce.jpg)
![2c9f89c20d4e2747b.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/2c9f89c20d4e2747b.jpg)
![6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/6.jpg)