๑๗ มิถุนายน ๒๕๖๕เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ และหัวหน้าส่วนราชการเทศบาล เป็นตัวแทนเทศบาลในการต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านนา อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี นำโดยนายประคอง จูอุทัยตระกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบล และคณะประกอบด้วย สมาชิกสภา อบต.พนักงานส่วนตำบล ครูผู้ดูแลเด็ก พนักงานจ้าง ผู้นำชุมชน ผู้แทนประชาคม และกลุ่มเกษตรกร เข้าศึกษาดูงานเชิงปฎิบัติการด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![1dfb400123edc65a9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/1dfb400123edc65a9.jpg)
![3946bc50fda218cc3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/3946bc50fda218cc3.jpg)
![4.05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/4.05.jpg)
![4.1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/4.1.jpg)
![4.2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/4.2.jpg)
![4.3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/4.3.jpg)
![2477812.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/2477812.jpg)
![5bc3d8c36eadaa2b4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/17/5bc3d8c36eadaa2b4.jpg)