วันที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนงาน ให้การต้อนรับ นายชำนาญ ศรีพารา ท้องถิ่นจังหวัดมุกดาหาร พร้อมคณะฯ ในการรับการตรวจประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA) ประจำปี ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![137817-1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137817-1.jpg)
![137833.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137833.jpg)
![137827.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137827.jpg)
![137820.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137820.jpg)
![137821.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137821.md.jpg)
![137822.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137822.jpg)
![137819.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137819.jpg)
![137824.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137824.md.jpg)
![137825e3fc518668ebe089.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/10/137825e3fc518668ebe089.jpg)