วันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘) สังกัด กองการศึกษา เทศบาลเมืองมุกดาหาร ภายใต้การนำของนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘) ให้การพิจารณาให้ความเห็นชอบแผนพัฒนาการศึกษา ดังนี้
๑. ประกาศ มาตรฐานการศึกษาของ ศพด.
๒. ประกาศกำหนดค่าเป้าหมายมาตรฐานการศึกษา
๓. แผนปฏิบัติการประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕
๔. หลักสูตรสถานศึกษา ฉบับปรับปรุง ๒๕๖๕
๕. รายงานการประเมินตนเองของสถานศึกษา (SAR) ปีการศึกษา ๒๕๖๕
![S__106307602.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307602.jpg)
![S__106307600.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307600.jpg)
![S__106307603.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307603.jpg)
![S__106307605.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/S__106307605.jpg)