วันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นายสังข์ทอง พึ่งตน สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร (ประธานคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่นฯ) จัดประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น เพื่อพิจารณาการติดตามผลแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๑-๒๕๖๕) ครั้งที่ ๑ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยที่ประชุมมีมติเห็นชอบการรายงานผลการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่นฯ ดังกล่าว
![272176.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/272176.jpg)
![272177.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/272177.jpg)
![272178.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/09/272178.jpg)