วันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานพิธีรับถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี การแข่งขันหุ่นยนต์ ส.ส.ท. สพฐ. ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย ประจำปี ๒๕๖๕ มอบรางวัลและกล่าวยินดีกับนักเรียนและคุณครูที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ ณ โรงเรียนทีโอเอ วิทยา เทศบาล ๑ (วัดคำสายทอง) จ.มุกดาหาร
![303191.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/08/303191.jpg)
![303188.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/08/303188.jpg)
![303184.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/08/303184.jpg)
![303183.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/08/303183.jpg)