๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณ ตั้งปณิธานนทน์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี และหัวหน้าส่วนการบริหาร ให้ขวัญกำลังใจกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขันชนะเลิศภาคตะวันออกเฉียงเหนือกีฬาเปตอง ดนตรีไทย และแข่งขันคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์นานาชาติระดับประเทศ (คะแนนสูงสุดระดับประเทศ) ณ โรงเรียนทีโอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/001.jpg)
![132614.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/132614.jpg)
![132615.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/132615.jpg)
![132626.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/132626.jpg)
![132631.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/132631.jpg)
![1089176.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/1089176.jpg)
![1089177.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/1089177.jpg)
![1089179.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/1089179.jpg)
![1089180.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/1089180.jpg)
![1089181.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/1089181.jpg)