วันที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยนายธวัชชัย เพียราช รักษาการปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนการบริหาร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประสานแผนพัฒนาท้องถิ่นระดับจังหวัดมุกดาหาร ณ สำนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดมุกดาหาร
![IMG_6172.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6172.jpg)
![IMG_6173.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6173.jpg)
![IMG_6199.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6199.jpg)
![IMG_6200.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6200.jpg)
![IMG_6202.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6202.jpg)
![IMG_6221.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6221.jpg)
![IMG_6266.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6266.jpg)
![IMG_6291.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6291.jpg)
![IMG_6325.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/20/IMG_6325.jpg)