๑๐ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ประชุมมอบนโยบายการเตรียมความพร้อมการจัดการศึกษา ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ให้กับผู้อำนวยการสถานศึกษา พนักงานครู โรงเรียน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดเทศบาล ณ ห้องประชุมโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/11/05.jpg)