๖ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาลพร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมรับมอบชุดเครื่องเสียงหอกระจายข่าว จากคณะกรรมการชุมชนเดิม เพื่อมอบให้คณะกรรมการชุมชนในปัจจุบันและสอบถามข้อมูลผู้เดือดร้อนเรื่องน้ำอุปโภค บริโภค เพื่อนำเข้าที่ประชุมศูนย์ช่วยเหลือประชาชน
![3DCD927A-FB27-4A28-89D9-62ABD320385D.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/06/3DCD927A-FB27-4A28-89D9-62ABD320385D.jpg)
![7303792C-0992-4982-B45B-8414B14E2CA1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/06/7303792C-0992-4982-B45B-8414B14E2CA1.jpg)
![9B7D126F-8C00-4887-8297-099E8BFCF2CC.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/06/9B7D126F-8C00-4887-8297-099E8BFCF2CC.jpg)
![C89BD7C1-EFEE-454F-ACF7-54A42FBC63C3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/05/06/C89BD7C1-EFEE-454F-ACF7-54A42FBC63C3.jpg)