๒๒ เมษายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๖.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ในกิจกรรมทำบุญ ตักบาตรยาม ริมฝั่งแม่น้ำโขงหน้าวัดศรีบุญเรือง และพัฒนาทำความสะอาด ลานวัดศรีบุญเรือง เนื่องในวันเทศบาล ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๕
![2303464.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/22/2303464.jpg)
![2303471.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/22/2303471.jpg)
![2303477.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/22/2303477.jpg)
![2303478.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/22/2303478.jpg)
![2303481.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/22/2303481.jpg)
![2303486.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/22/2303486.jpg)
![2303492.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/22/2303492.jpg)