๕ เมษายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ครั้งที่ ๔/๒๕๖๕โดยโอกาสนี้ได้แนะนำนายธวัชชัย เพียราช และนายวิรยศ เรียมแสน ที่เข้ารับดำรงตำแหน่งรองปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![650A1F74-060F-48F7-B3C5-F6201AE8F003.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/650A1F74-060F-48F7-B3C5-F6201AE8F003.jpg)
![5A325BB1-AB71-481D-ADCE-64A43A87FB9C.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/5A325BB1-AB71-481D-ADCE-64A43A87FB9C.jpg)
![3C85522D-5357-424E-93A1-D08AA8D76332.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/3C85522D-5357-424E-93A1-D08AA8D76332.jpg)
![8949BE50-FF7B-4BC5-867A-FAF5B47E50B2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/8949BE50-FF7B-4BC5-867A-FAF5B47E50B2.jpg)