๕ เมษายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารพร้อมเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ ๒/๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมดอกช้างน้าว ชั้น ๒ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร เพื่อเตรียมความพร้อมการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ.๒๕๖๕
![87486DC9-7C73-4A84-A298-9CDBEDAD374E.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/87486DC9-7C73-4A84-A298-9CDBEDAD374E.jpg)
![6758E806-C410-4E93-A5AE-3EE3D53FBBAE.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/6758E806-C410-4E93-A5AE-3EE3D53FBBAE.jpg)
![75F2074C-AE98-42A1-B03F-C96C4A6F08A6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/75F2074C-AE98-42A1-B03F-C96C4A6F08A6.jpg)
![56D10A42-CECD-4735-B1D0-AC64F2169A66.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/05/56D10A42-CECD-4735-B1D0-AC64F2169A66.jpg)