๒๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี มอบหนังสือและเกียรติคุณบัตร ให้กับบริษัท เทิดไทแอนด์ โค ที่ให้การอนุเคราะห์แอสฟัลท์ติกคอนกรีต พร้อมเครื่องมือในการปรับปรุงพื้นจราจรลานหน้าอาคารท่าเทียบเรือท่าข้ามเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![0A406323-67D0-467B-9426-78676C2045DE.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/25/0A406323-67D0-467B-9426-78676C2045DE.jpg)
![8BB71A8B-8361-4116-92CA-E554790CCF32.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/25/8BB71A8B-8361-4116-92CA-E554790CCF32.jpg)
![8DE1E337-EB23-47A9-85D9-CB8967842AD8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/25/8DE1E337-EB23-47A9-85D9-CB8967842AD8.jpg)
![5DFA771C-3213-4B0A-97FF-ED316A809A35.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/25/5DFA771C-3213-4B0A-97FF-ED316A809A35.jpg)
![09580502-17D7-493F-AC24-5084D6388154.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/25/09580502-17D7-493F-AC24-5084D6388154.jpg)