๑๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ เจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ในการพัฒนา ล้างทำความสะอาด เพื่อให้เกิดความพร้อมในการให้บริการประชาชน ณ อาคารท่าเทียบเรือ ท่าข้ามเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/001.jpg)
![116922.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/116922.jpg)
![2099925.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/2099925.jpg)
![2100810.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/2100810.jpg)
![2100812.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/2100812.jpg)
![2100815.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/2100815.jpg)
![2100816.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/2100816.jpg)
![2101012.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/17/2101012.jpg)