๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี ประสานขอความอนุเคราะห์แอสฟัลท์ติกคอนกรีต จาก บริษัทเทิดไท แอนด์โค จำกัด เพื่อปรับปรุงพื้นผิวจราจร บริเวณลานหน้าอาคารท่าเทียบเรือเทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อให้เกิดความพร้อมในการให้บริการประชาชนต่อไป
![2072926.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2072926.jpg)
![2072939.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2072939.jpg)
![2076859.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2076859.jpg)
![2076860.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2076860.jpg)