๑๒ มกราคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ประสานงานเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมุกดาหาร เพื่อออกหน่วยบริการฉีดวัคซีนให้กับพ่อค้าแม่ค้าตลาดพรเพชร และประชาชนที่สนใจ เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อ covid-19 ณ บริเวณตลาดพรเพชร จ.มุกดาหาร
![000D36E8-4E02-4620-BF97-8219601074C3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/000D36E8-4E02-4620-BF97-8219601074C3.jpg)
![2ED394F6-C3B9-465A-973A-BE55F24EAE6D.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/2ED394F6-C3B9-465A-973A-BE55F24EAE6D.jpg)
![499B7640-8492-46AF-B949-69B7674648E0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/499B7640-8492-46AF-B949-69B7674648E0.jpg)