๒๔ ธันวาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมงานสภากาแฟ และทำการมอบสิ่งของบริจาค เพื่อนำไปเป็นรางวัลในกิจกรรมออกร้านกาชาด ภายในงานกาชาดและงานของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี ๒๕๖๕ ที่จะมีขึ้นในระหว่างวันที่ ๗-๑๕ มกราคม ๒๕๖๕ บริเวณศาลากลางจังหวัด ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร
![39AD8EEC-8D46-4F91-A4A1-5B8566A02048.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/24/39AD8EEC-8D46-4F91-A4A1-5B8566A02048.jpg)
![40EF13BF-49E3-4EE1-BF1D-30674B2B7256.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/24/40EF13BF-49E3-4EE1-BF1D-30674B2B7256.jpg)
![E300115B-1DE9-4AFC-84E9-84CAF4E379DB.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/24/E300115B-1DE9-4AFC-84E9-84CAF4E379DB.jpg)
![0D92C9F0-204D-4491-96C7-F670A4A6C1F5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/24/0D92C9F0-204D-4491-96C7-F670A4A6C1F5.jpg)