๑๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายเฉลิมพล มั่งคั่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดเมืองมุกดาหาร Mukdahan Reopening กิจกรรม “บ้านสวยเมืองสะอาด” โดยมีนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร กล่าวรายงาย พร้อมทั้งมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ภาครัฐและเอกชน ตลอดจนประชาชน เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน ณ บริเวณถนนสมุทรศักดารักษ์ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![588874.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588874.jpg)
![588879.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588879.jpg)
![588880.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588880.jpg)
![588881.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588881.jpg)
![588882.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588882.jpg)
![588883.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588883.jpg)
![588884.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588884.jpg)
![588885.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588885.jpg)
![588875.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588875.jpg)
![588876.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588876.jpg)
![588877.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588877.jpg)
![588878.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/18/588878.jpg)