๑๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๔ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี ร่วมพิธีรับมอบถุงยังชีพเพื่อนำไปมอบให้แก่ผู้พิการทางการเห็นที่ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ ห้องประชุมแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ซึ่งจะได้นำส่งมอบต่อให้แก่ผู้พิการดังกล่าว และรายงานผลการส่งมอบให้จังหวัดมุกดาหารทราบต่อไป
![AB36A2C2-734A-4DE1-9054-C34A89C764C6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/10/AB36A2C2-734A-4DE1-9054-C34A89C764C6.jpg)
![1CC5C073-135B-4421-A49F-7971AE95999B.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/10/1CC5C073-135B-4421-A49F-7971AE95999B.jpg)
![AC893DA8-4144-4D99-BB16-2B806DCF180E.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/10/AC893DA8-4144-4D99-BB16-2B806DCF180E.jpg)