๑ พฤศจิกายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี เข้าร่วมในพิธีมอบรางวัลคุณากร รางวัลครูยิ่งคุณ และรางวัลครูขวัญศิษย์ ประจำปี ๒๕๖๔ โดยมีนายเฉลิมพล มั่งคั่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมคุรุมุกดา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามุกดาหาร
![57188.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57188.jpg)
![57189.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57189.jpg)
![57190.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57190.jpg)
![57191.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57191.jpg)
![57192.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57192.jpg)
![57193.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57193.jpg)
![57194.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57194.jpg)
![57195.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57195.jpg)
![57196.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57196.jpg)
![57197.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/11/01/57197.jpg)