๑๙ ตุลาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต. วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมหัวหน้างานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เข้าร่วมประชุมกองอำนวยการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![20732.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/20732.jpg)
![20733.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/20733.jpg)
![20734.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/20734.jpg)
![20735.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/20735.jpg)
![20736.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/20736.jpg)