๘ ตุลาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้นายวสุ กาญจนกุล รักษาการปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร นายวิทยา พันธุ์โคตร ผู้อำนวยการกองการศึกษา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่จากกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 บริเวณโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) เพื่อเป็นการเฝ้าระวังและป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไวรัสโคโรนา 2019
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/01.jpg)
![32698.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/32698.jpg)
![32702.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/32702.jpg)
![32703.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/32703.jpg)
![276756.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/276756.jpg)
![276757.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/276757.jpg)
![276758.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/276758.jpg)
![276759.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/08/276759.jpg)