๓๐ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๔.๐๐น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เลขานุการนายกเทศบาล พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ร่วมลงพื้นที่มอบเงินสงเคราะห์และถุงยังชีพแก่ผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อนของศูนย์ช่วยเหลือประชาชนของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ตามโครงการสงเคราะห์ช่วยเหลือผู้ด้อยโอกาส ผู้ยากไร้ หรือผู้ยากจนในชุมชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ ณ ชุมชนมโนรมย์ และชุมชนตาดแคน ๓
![564056.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564056.jpg)
![564057.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564057.jpg)
![564058.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564058.jpg)
![564059.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564059.jpg)
![564060.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564060.jpg)
![564061.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564061.jpg)
![564062.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564062.jpg)
![564063.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564063.jpg)
![564064.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564064.jpg)
![564065.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/01/564065.jpg)