๒๙ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา๐๙.๐๐ น.เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นตัวแทนรับมอบ ประกาศเกียรติคุณ จากกรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย โดยได้รับการคัดเลือกให้เป็น”องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นด้านการจัดการสาธารณภัยดีเด่น พร้อมเงินรางวัลจำนวน ๑๐,๐๐๐ บาท ระดับเขต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๔ มอบโดย นายวีระชัย นาคมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ในวันประชุมกรมการจังหวัดมุกดาหารและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่๙/๒๕๖๔ ประจำเดือน กันยายน ๒๕๖๔
![1678717.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/1678717.jpg)
![1678513.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/1678513.jpg)
![1678716.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/1678716.jpg)