๑๗ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนการบริหาร ออกเยี่ยมให้กำลังใจและมอบสิ่งของช่วยเหลือผู้ประสบอัคคีภัย ณ หมู่บ้านเพชรมุกดาวิลล่า จากกรณีเหตุเพลิงไหม้บ้าน เมื่อคืนวันที่ ๑๕ กันยายน ๒๕๖๔
![](http://muangmuk.go.th/wp-content/uploads/2021/09/181009-1200x900.jpg)