๗ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ประธานชุมชน ลงพื้นที่มอบเงินสงเคราะห์และถุงยังชีพแก่ผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อนของศูนย์ช่วยเหลือประชาชนของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ตามโครงการสงเคราะห์ช่วยเหลือผู้ด้อยโอกาส ผู้ยากไร้ หรือผู้ยากจนในชุมชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ ชุมชนหลังศูนย์ราชการ ชุมชนนาโปน้อย ชุมชนนาโปใหญ่
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/07/01.jpg)
![1620007.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/07/1620007.jpg)
![1620037.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/07/1620037.jpg)
![1620038.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/07/1620038.jpg)
![1620061.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/07/1620061.jpg)
![1620069.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/07/1620069.jpg)