๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๘.๓๐น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยสมาชิกสภา นำเจ้าหน้าที่งานรักษาความสะอาด ทำการตัดหญ้าและทำความสะอาด เพื่อให้เกิดความสวยงาม มีความปลอดภัยกับประชาชนทั่วไป ณ บริเวณริมโขง ถนนสำราญชายโขงใต้ จังหวัดมุกดาหาร
![C39BC38D-802C-48C3-866E-CD988A430385.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/13/C39BC38D-802C-48C3-866E-CD988A430385.jpg)
![8A94BE58-0D12-4F46-B328-02480F725360.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/13/8A94BE58-0D12-4F46-B328-02480F725360.jpg)
![7CBFB930-88FF-47FD-93EB-2453CCDAF19A.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/13/7CBFB930-88FF-47FD-93EB-2453CCDAF19A.jpg)
![E29DAA44-0803-4FF0-B9E4-E588BAA4B9D6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/13/E29DAA44-0803-4FF0-B9E4-E588BAA4B9D6.jpg)
![D02BEB6A-2ADD-4F28-A543-F6E300834218.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/13/D02BEB6A-2ADD-4F28-A543-F6E300834218.jpg)