ผลงานกิจกรรม ทำความสะอาดและพ่นยาฆ่าเชื้อ เพื่อป้องกันเชื้อโรค ณ โรงฆ่าสัตว์เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย admin - 30 กรกฎาคม 2021 0 719 Facebook Twitter LINE Google+ ๒๙ กรกฎาคม ๒๕๖๔ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้งานสัตวแพทย์ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ทำความสะอาดและพ่นยาฆ่าเชื้อ เพื่อป้องกันเชื้อโรค ณ โรงฆ่าสัตว์เทศบาลเมืองมุกดาหาร