๒๒ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๕.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกับ ฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ พร้อมผู้ประกอบการทำการ พัฒนาล้างทำความสะอาดตลาดราตรี และฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อโรค ให้ตลาดราตรี สะอาดปลอดภัย สร้างความมั่นใจให้กับประชาชน ในสถานการณ์เฝ้าระวังการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ตามมาตรการ และคำสั่งของคณะกรรมการป้องกันโรคจังหวัดมุกดาหาร ที่กำชับให้ทุกๆส่วนราชการและหน่วยงานต่างๆร่วมมือกันสร้างภูมิคุ้มกันให้ประชาชนมีความปลอดภัยในทุกระดับต่อไป
![1480640.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/1480640.jpg)
![1480641.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/1480641.jpg)
![1480644.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/1480644.jpg)
![1480655.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/1480655.jpg)
![1480660.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/1480660.jpg)
![1480661.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/1480661.jpg)
![1480663.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/1480663.jpg)